Diễn đàn tạp chí truyện tranh BreakFree
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn tạp chí truyện tranh online BreakFree

Trang chủ BFMTrang chủ BFM  Trang ChínhTrang Chính  Club DeviantartClub Deviantart  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

BFM số 1.

Go down 
chinhy-sou
Jo
BANP
Ichifan
greatufo
Huyet Phung
Bloodshed
Bạch Phụng
Doraeminemon
YukiOkawa
Can Tiểu Hy
Yum cute
Gờ
T.A
Keishizu
ScarletV
20 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
ScarletV
Admin
ScarletV

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitimeMon Jul 27, 2009 2:06 pm

First topic message reminder :

BFM số 1. - Page 2 A1

BREAKFREE VOL.1!!!

*ra 10h ngày 27. 07.2009*

Hãy vào mục DOWNLOAD để down load ngay cho nóng nào !!

Độc giả thân mến,

Cũng như nhiều sự khởi đầu khác, khi mới tập tễnh biết đi thì không thể nào tránh khỏi vấp ngã bao lần. Khi lập ra tạp chí này chúng tôi đã biết trước sẽ không tránh khỏi dư luận, khen có, chê có, tán thưởng có, phê phán có. Nhưng cho dù có là gì đi chăng nữa thì chúng tôi, những họa sĩ không chuyên đã sinh ra BreakFree, cũng luôn mong muốn đứa con của mình không ngừng tự giác vực dậy để tiếp tục bước đi trên con đường phía trước.
Vì thế, mọi đóng góp của các bạn, cho dù là khen hay chê, cũng đều sẽ được BBT đón nhận, tiếp thu và cân nhắc một cách cẩn thận để góp phần khiến BreakFree ngày cáng khôn lớn. Hãy cảm nhận BreakFree Vol.1 dưới góc độ người đọc của các bạn và cho chúng tôi những phản hồi chân thật nhất, từ nội dung cho đến hình thức.

Ban biên tập chân thành cảm ơn độc giả BreakFree.

http://forum.breakfreemagazine.com

Tác giảThông điệp
Huyet Phung

Huyet Phung

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitimeSat Aug 01, 2009 9:43 am

tớ nhớ là tớ đã giới thiệu với các bạn điều này mấy lần rồi đấy -_-"
http://lieutuvan.deviantart.com
Asko
Khách viếng thăm

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 04, 2009 6:46 pm

Sáng nay Ask mới đọc BFM. Nói chung là rất khá so với thời kì đầu của truyện tranh Việt. Rất thích cái cướp "râu" của chị Huyết Phụng ( tớ thích chị ý từ hồi đọc Hoài vọng à ). Cái Thiên Quốc thì vẽ đẹp ko cần phải nói luôn. Cái Sa gì đó ( tớ quên tên ) nói về bé mù ấy, dễ thương nhưng mờ nét vẽ cần cứng hơn chút.
Nói chung là hay. big love
Nhưng có điều mới vào trang này cái tớ thấy là "ngực". Tớ ko phải là đứa đen tối nhưng mờ đọc online lại hiện ngay cái N ấy làm người lớn dễ liên tưởng đến mấy cái XYZ. Tớ mém chết khi bố đi qua. run

Nói chung là cố lên BFM. Sắp tới tớ sẽ đăng kí vào giúp sức BFM. ( hơ hơ sway ) haha hamer
lynkness

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 11:02 pm

những gì cần góp ý có lễ mọi người đã góp ý hết rồi, tớ chỉ khen tạp chí tuy có 3 người làm (bây h là bao nhiêu người thì ko biết) cơ mà như thế là pro rồi :))

truyện trong tap chí phong phú ghê í, thích!

thích nhất Never can't fly của Yoki :"> ai đồ bựa lòi của lòng em :">

vẽ SA yêu hầy ~~style tạo hình quá đẹp :))

mong tạp chí tiếp tục phát huy ưu thế và cải thiện hết đc các hạn chế XD
nataku_haru

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 1:12 pm

Hay thật. lâu rồi mình mới có lại cảm giác "khoái chí" khi đọc tạp chí truyện tranh. từ cái ngày T3 teo, mình vốn đã hết hứng nhưng nay ... BFM số 1. - Page 2 171581

Có điều, hy vọng SA manga sẽ nhiều hơn....

Hay nhất là "Cướp dâu" --> đọc cười rung mái nhà. Hy vọng bạn tác giả sẽ mang lại nhiều tác phẩm hơn.

Còn Eyes nhẹ nhàng quá. Mình thấy nó hơi 0 hấp dẫn.

Sốc nhất khi đọc Thiên quốc. Nét vẽ quá tuyệt vời. (Huhuu...sao con 0 có hoa tay...). Cảm tưởng như đọc manga của mangaka chuyên nghiệp vậy. Vấn đề còn lại chỉ là nội dung.

Dẫu sao tui cũng ủng hộ tạp chí và hy vọng sớm nhận đc chân CTV dịch thuật BFM số 1. - Page 2 300921
Sponsored content

BFM số 1. - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BFM số 1.   BFM số 1. - Page 2 Icon_minitime

BFM số 1.
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2