Diễn đàn tạp chí truyện tranh BreakFree
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn tạp chí truyện tranh online BreakFree

Trang chủ BFMTrang chủ BFM  Trang ChínhTrang Chính  Club DeviantartClub Deviantart  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Ngân Phụng

Ngân Phụng

[Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo Empty
Bài gửiTiêu đề: [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo   [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 11:14 am

[Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo 4326407805_1cc23f7805_o

Enma Ai_Cosplayer: Ngân Phụng

Topic hỏi đáp
Mong mọi người ủng hộ
hakimei

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo   [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 9:15 pm

Câu hỏi của mình dành cho toàn bộ các thí sinh dự thi (Xin gửi câu trả lời vào hợp thư trong profile của mình, để bảo đảm tính bảo mật) ^^ :

1. Bạn hãy cho biết quan niệm, cái nhìn về cosplay tại VN của cá nhân bạn.

2. Cosplay theo phong trào có phải là xấu như bao nhiêu người thường nghĩ ko? có hoặc không, xin cho biết lý do?

3. Xu hướng cosplay mà bạn (nhóm) đang hướng đến là gì ?

4. Trong cosplay, điều gì khiến bạn tự hào về bản thân mình nhất? và bạn học được điều gì từ bản thân mình ?

5. Khi bạn có công ăn việc làm, cosplay đối với bạn còn ý nghĩa gì nữa ko?

6. Giả dụ mình là 1 người có ác cảm với Cosplay, AM nói chung, bạn sẽ làm gì để thuyết phục mình ?

*Lưu ý* Trả lời ngắn gọn. Nếu có người đại diện trả lời, xin vui lòng để tên, nickname của người đại diện. Thanks mọi người ^^
Ngân Phụng

Ngân Phụng

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo   [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 1:18 am

@Hakimei: Đã PM cho bạn close up ~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo   [Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo Icon_minitime

[Cosplay Đơn] Ngân Phụng: Jigoku Shoujo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [cosplay đơn] Uchiha Sasuke - Billy
» Cosplay Đội - Vocaloid -VOC Team
» [cosplay đơn] Mukuro - Mellysa
» [Cosplay Đội] - Honey and Clover -HC Team
» [Cosplay đơn] - Klausious - Lavi Bookman